ค้นหาข้อมูล

facebooktwitteryoutube

header-หน้าใน

เกี่ยวกับกระทรวง

MOC  i-SERVICE

ผู้บริหารระดับสูงกระทรวงพาณิชย์

16573
20.09.59

 

 

 

ปลัดกระทรวงพาณิชย์ (Permanent Secretary)Logo Item
 

2

นางสาววิบูลย์ลักษณ์ ร่วมรักษ์
Miss Wiboonlasana Ruamraksa
ปลัดกระทรวงพาณิชย์
Permanent Secretary
E-mail : wiboonlasana@dit.go.th

 

รองปลัดกระทรวงพาณิชย์ (Deputy Permanent Secretary)Logo Item
 
5

3

Whichai

นางสาวผ่องพรรณ เจียรวิริยะพันธ์
Miss Pongpun Gearaviriyapun
รองปลัดกระทรวงพาณิชย์
ด้านบริหาร
หัวหน้าศูนย์ปฏิบัติการต่อต้านการทุจริต
Deputy Permanent Secretary
E-mail : pongpung@moc.go.th
นางสาวอุรวี เงารุ่งเรือง
Miss Urawee Ngowroongrueng
รองปลัดกระทรวงพาณิชย์
หัวหน้ากลุ่มภารกิจ
ด้านการค้าต่างประเทศ
Deputy Permanent Secretary
E-mail : uraween@moc.go.th
นายวิชัย โภชนกิจ
Mr. Whichai Phochanakij
รองปลัดกระทรวงพาณิชย์
หัวหน้ากลุ่มภารกิจ
ด้านการค้าภายในประเทศ
Deputy Permanent Secretary
E-mail : whichaip@dbd.go.th

 

 

ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์ (Inspector General)Logo Item
 

5

Arunee1

9

นางกุลณี อิศดิศัย
Mrs. Kulanee Issadisai
หัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Chief Inspector General
E-mail : @moc.go.th
นางสาวอรุณี พูลแก้ว
Miss Arunee Poolkaew
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : @moc.go.th
นายอิทธิพงศ์ คุณากรบดินทร์
Mr. Ittipong Kunakonbodin
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : ittipongk@dit.go.th

 

Vuttikrai1

Rattana

Chantira

นายวุฒิไกร ลีวีระพันธุ์
Mr. Vuttikrai Leewiraphan
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : vuttikrai@hotmail.com
 
 
 
นางสาวรัตนา เธียรวิศิษฎ์สกุล
Miss Rattana Theanvisitsakool
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : rattanat@dbd.go.th
 
 
 
นางจันทิรา ยิมเรวัต วิวัฒน์รัตน์
Mrs. Chantira Jimreivat Vivatrat 
ผู้ตรวจราชการกระทรวงพาณิชย์
Inspector General
E-mail : chantiraj@ditp.go.th
 
 

 

เอกอัครราชทูตผู้แทนถาวรไทยประจำองค์การการค้าโลกLogo Item
 

None

-
-
เอกอัครราชทูตผู้แทนถาวรไทยประจำองค์การการค้าโลก
Ambassdor, Permanent Representative of Thailand to the WTO
E-mail : 
โทรศัพท์/Tel. +41 22 929 5201

 

ที่ปรึกษาการพาณิชย์ (Commercial Advisor)Logo Item
 

Pattaya

Vilaivan

RayvadeeNone
นางสาวพัทยา เชิงสะอาด
Miss Pattaya Choengsa-at
ที่ปรึกษาการพาณิชย์
Commercial Advisor
รองหัวหน้า
ศูนย์ปฏิบัติการต่อต้านการทุจริต
E-mail : @moc.go.th
 
นางวิไลวรรณ ทัพวงศ์ศรี
Mrs. Vilaivan Tapwongsri
 รักษาการในตำแหน่ง
ที่ปรึกษาการพาณิชย์
Commercial Advisor
E-mail : @moc.go.th
 
 
นางสาวเรวดี วีระวุฒิพล
Miss Rayvadee Veeravuthiphol
ผู้อำนวยการกองนิติการ
กรมการค้าภายใน
รักษาการในตำแหน่ง
ที่ปรึกษากฏหมาย
Legal Counsellor
E-mail : rayvadee@dit.go.th
-
-
ที่ปรึกษาการพาณิชย์
Commercial Advisor
E-mail : 
 
 
 

 

อัครราชทูต (Minister)Logo Item
 

PitakU

Usana

Apichai(1)

นายพิทักษ์ อุดมวิชัยวัฒน์
Mr. Pitak Udomwichaiwat
อัครราชทูต รองผู้แทนถาวรไทย
ประจำองค์การการค้าโลก
คณะผู้แทนถาวรไทย
ประจำองค์การการค้าโลก
Minister Deputy
Permanent Representative
Permanent Mission of Thailand
to the WTO 
E-mail : pitak@thaiwto.com
นางสาวอุศณา พีรานนท์
Miss Usana Berananda
อัครราชทูต รองผู้แทนถาวรไทย
ประจำองค์การการค้าโลก
คณะผู้แทนถาวรไทย
ประจำองค์การการค้าโลก
Minister Deputy
Permanent Representative
Permanent Mission of Thailand
to the WTO 
E-mail : gsa@thaiwto.com
นายอภิชัย อภิวัฒนา
Mr. Apichai Apiwattana
อัครราชทูต (ฝ่ายการพาณิชย์)
คณะผู้แทนถาวรไทย
ประจำองค์การการค้าโลก
(ประจำกรุงเทพมหานคร)
Minister (Commercial),
Permanent Representative
of Thailand to the WTO
(Bangkok Office)
E-mail : apichaia@moc.go.th

 

 

 
 
 
 

Main Menu